Tỷ giá hôm nay

12/13/2018 5:38:13 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16609.9616710.2216892.66
CADCANADIAN DOLLAR17165.7117321.617510.72
CHFSWISS FRANCE23143.4823306.6323608.26
DKKDANISH KRONE03480.423589.5
EUREURO26180.3626259.1426651.12
GBPBRITISH POUND28773.828976.6429234.48
HKDHONGKONG DOLLAR2937.392958.13002.39
INRINDIAN RUPEE0322.48335.13
JPYJAPANESE YEN199.18201.19206.22
KRWSOUTH KOREAN WON19.0320.0321.29
KWDKUWAITI DINAR076350.7579346.3
MYRMALAYSIAN RINGGIT05536.165607.81
NOKNORWEGIAN KRONER02677.092760.99
RUBRUSSIAN RUBLE0349.98389.98
SARSAUDI RIAL06193.136436.11
SEKSWEDISH KRONA02534.282598.08
SGDSINGAPORE DOLLAR16751.916869.9917054.17
THBTHAI BAHT696.69696.69725.75
USDUS DOLLAR232502325023340
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank