Tỷ giá hôm nay

4/20/2018 11:34:06 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR17333.917438.5317594.04
CADCANADIAN DOLLAR17677.9717838.5218069.52
CHFSWISS FRANCE23077.7723240.4523541.68
DKKDANISH KRONE03704.943821.13
EUREURO27805.2827888.9528137.65
GBPBRITISH POUND31651.8931875.0232159.28
HKDHONGKONG DOLLAR2861.142881.312924.5
INRINDIAN RUPEE0344.03357.53
JPYJAPANESE YEN208.56210.67212.55
KRWSOUTH KOREAN WON19.6420.6721.97
KWDKUWAITI DINAR075706.6378678.44
MYRMALAYSIAN RINGGIT05812.85888.14
NOKNORWEGIAN KRONER02868.472958.43
RUBRUSSIAN RUBLE0370.1412.4
SARSAUDI RIAL06058.236296.04
SEKSWEDISH KRONA02667.762734.96
SGDSINGAPORE DOLLAR17110.2817230.917419.37
THBTHAI BAHT712.83712.83742.57
USDUS DOLLAR227402274022810
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank