Tỷ giá hôm nay

4/20/2019 7:53:29 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16400.1916499.1916679.39
CADCANADIAN DOLLAR17111.9917267.417455.98
CHFSWISS FRANCE22552.4722711.4523005.45
DKKDANISH KRONE03439.423547.23
EUREURO25879.7825957.6526606.06
GBPBRITISH POUND29806.5930016.7130283.9
HKDHONGKONG DOLLAR2915.822936.372980.34
INRINDIAN RUPEE0333.48346.56
JPYJAPANESE YEN204.34206.4214.04
KRWSOUTH KOREAN WON18.8219.8121.05
KWDKUWAITI DINAR076222.2779213.02
MYRMALAYSIAN RINGGIT05582.735655
NOKNORWEGIAN KRONER02685.242769.41
RUBRUSSIAN RUBLE0361.99403.36
SARSAUDI RIAL06173.656415.88
SEKSWEDISH KRONA02463.562525.58
SGDSINGAPORE DOLLAR16916.1817035.4317221.48
THBTHAI BAHT715.1715.1744.93
USDUS DOLLAR231552315523255
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank