Tỷ giá hôm nay

10/20/2018 11:46:13 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16403.4716502.4816682.61
CADCANADIAN DOLLAR17614.3117774.2817968.3
CHFSWISS FRANCE23107.7223270.6123571.72
DKKDANISH KRONE03531.783642.47
EUREURO26553.7826633.6826870.61
GBPBRITISH POUND30062.1830274.130543.41
HKDHONGKONG DOLLAR2935.872956.573000.83
INRINDIAN RUPEE0316.83329.26
JPYJAPANESE YEN205.03207.1212.15
KRWSOUTH KOREAN WON18.9619.9621.22
KWDKUWAITI DINAR076875.9579891.93
MYRMALAYSIAN RINGGIT05581.145653.36
NOKNORWEGIAN KRONER02780.572867.72
RUBRUSSIAN RUBLE0354.59395.12
SARSAUDI RIAL06208.936452.51
SEKSWEDISH KRONA02553.222617.48
SGDSINGAPORE DOLLAR16709.8916827.6817011.37
THBTHAI BAHT701.7701.7730.96
USDUS DOLLAR233002330023390
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank