Tỷ giá hôm nay

7/20/2018 3:40:13 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16761.3816862.5617046.81
CADCANADIAN DOLLAR17137.2317292.8717481.83
CHFSWISS FRANCE22769.9822930.4923227.45
DKKDANISH KRONE03549.93661.19
EUREURO26659.8226740.0426978.21
GBPBRITISH POUND29677.6629886.8730153.07
HKDHONGKONG DOLLAR2895.32915.712959.38
INRINDIAN RUPEE0333.36346.44
JPYJAPANESE YEN201.08203.11207.39
KRWSOUTH KOREAN WON18.7219.720.93
KWDKUWAITI DINAR075954.4378935.12
MYRMALAYSIAN RINGGIT05636.75709.7
NOKNORWEGIAN KRONER02759.212845.71
RUBRUSSIAN RUBLE0361.05402.31
SARSAUDI RIAL06132.586373.24
SEKSWEDISH KRONA02556.442620.81
SGDSINGAPORE DOLLAR16626.3816743.5916926.55
THBTHAI BAHT674.82674.82702.98
USDUS DOLLAR230202302023090
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank