Tỷ giá hôm nay

1/22/2018 5:44:48 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR17960.8518069.2718230.46
CADCANADIAN DOLLAR17913.5818076.2718310.62
CHFSWISS FRANCE23303.8623468.1423772.38
DKKDANISH KRONE03678.923794.31
EUREURO27597.427680.4427927.36
GBPBRITISH POUND31161.931381.5731661.5
HKDHONGKONG DOLLAR2863.442883.632926.86
INRINDIAN RUPEE0354.98368.91
JPYJAPANESE YEN202.2204.24206.06
KRWSOUTH KOREAN WON19.6120.6421.93
KWDKUWAITI DINAR075440.278401.74
MYRMALAYSIAN RINGGIT05729.975804.25
NOKNORWEGIAN KRONER02846.72935.99
RUBRUSSIAN RUBLE0400.05445.78
SARSAUDI RIAL06040.616277.74
SEKSWEDISH KRONA02793.942864.33
SGDSINGAPORE DOLLAR16985.217104.9317292.06
THBTHAI BAHT698.52698.52727.67
USDUS DOLLAR226752267522745
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank